Sometag Sometag

Some Social Media Adventures

Hamisi Taletale's Fotos en @babutale Cuenta de Instagram

Hamisi Taletale's  Fotos en @babutale Cuenta de Instagram

Hamisi Taletale

@babutale

Artist manager @diamondplatnumz @wcb_wasafi Founder of TIPTOP Connection Snapchat: 👻 babutale #GodfatherTale

Hamisi Taletale's Fotos compartidos recientemente. Encontrar todas las fotos de Instagram y otros tipos de medios de Hamisi Taletale en babutale Cuenta de Instagram

babutale's Media: 2051543629323199690_486440750

Share 0 0
babutale's Media: 2051545086147459409_486440750

Share 0 0
babutale's Media: 2051546315833698205_486440750

Share 0 0
babutale's Media: 2051548010273830965_486440750

Share 0 0
babutale's Media: 2051548615352505577_486440750

Share 0 0
babutale's Media: 2051550796986054963_486440750

Share 0 0
babutale's Media: 2051551087894474241_486440750

Share 0 0
babutale's Media: 2051555038148836104_486440750

Share 0 0
babutale's Media: 2051554793620838669_486440750

Share 0 0
babutale's Media: 2051554251506985482_486440750

Share 0 0
babutale's Media: 2051555260069521895_486440750

Share 0 0
babutale's Media: 2051551973857517997_486440750

Share 0 0
babutale's Media: 2051552381837316994_486440750

Share 0 0
babutale's Media: 2051554525957158104_486440750

Share 0 0
babutale's Media: 2051551668570781694_486440750

Share 0 0
babutale's Media: Mood

Mood

Share 169 6.29K
babutale's Media: 2051147342178234862_486440750

Share 97 9.73K

Mbona kama ma-ninja 😃😃😃😃

@babutale Kamati ya fitna 😃

babutale's Media: Ili janga mbona kiboko maana muuguzi nae leo anaugua. Ugua pole @shammytz 
Usikie kwa mwenzio huu u

Ili janga mbona kiboko maana muuguzi nae leo anaugua. Ugua pole @shammytz Usikie kwa mwenzio huu ugonjwa nawaza tu kwa sauti ivi wizara ya afya imeshindwa kutusaidia hata kufanya fumigation au kuna kamladi kakuuza Panadol na maji

Share 465 17.4K
babutale's Media: Izi mambo za kunyonga zinaitaji mwalimu mwenye weredi🤣🤣🤣 @diamondplatnumz ukinifundisha wiki tu

Izi mambo za kunyonga zinaitaji mwalimu mwenye weredi🤣🤣🤣 @diamondplatnumz ukinifundisha wiki tu akuna atakae niweza #inamalink kwa bio ya Simba

Share 1.42K 30.7K

😂😂😂😂

😂😂😂😂😂😂🔥🔥🔥🔥🔥

babutale's Media: Moro moja @sallam_sk

Moro moja @sallam_sk

Share 78 4.49K

Wazee wa Mlapakolo

babutale's Media: With my brother @mkubwafellatmk

With my brother @mkubwafellatmk

Share 56 3K
babutale's Media: Hatimae bint ameanza shule leo sasa hapa nawaza tu kwasauti ndio majuku ya shule ya bint yameanza r

Hatimae bint ameanza shule leo sasa hapa nawaza tu kwasauti ndio majuku ya shule ya bint yameanza rasmi au?? @mke_wa_profjize nasubiri akirudi aniadisie miziki ya leo shule🤣🤣🤣

Share 37 2K
babutale's Media: Narudi nyumbani.
Wiki iliyopita niliugua homa ya dengue. Nashkuru Mungu sasa ni mzima wa afya ila c

Narudi nyumbani. Wiki iliyopita niliugua homa ya dengue. Nashkuru Mungu sasa ni mzima wa afya ila cha moto nimekiona. Katika suala hilo la kuumwa nimejifunza kitu. Watu walizusha nimekufa, niliwaza sana juu ya hilo. Niliwaza msiba wangu na yatakayoendelea baada ya mimi kufa. Nimejiona kabisa nikizikwa pembeni ya kaburi la baba yangu, kijijini nilikotokea mkuyuni ambako huwa nakwenda mara kwa mara kufagilia kaburi la baba. Nilipawaza nyumbani. Najua nimefanya mengi kwenye tasnia ya burudani hasa muziki wa bongo fleva. Ila nimewaza nyumbani nitaacha nini? Nimefanya mengi kwa watanzania wanaotoka maeneo mbalimbali, ila wadogo zangu wa nyumbani nimewafanyia nini? Hapo ndipo nilipoamua kuwafanyia kitu vijana wa nyumbani kwetu ninapotoka, kule nikatapozikwa. Nimeamua kuwasaidia vijana wenye kipaji cha kuimba wanaotoka tarafa ya Ngengelele, Mkuyuni na Kiloka kwa kuchagua kijana mmoja kutoka kila tarafa. Hao vijana watatu nitawapa nafasi ya kurekodi wimbo na video kwa gharama zangu Na nitahakikisha wanatimiza japo ndoto zao za Sanaa. #malengo

Share 324 11.1K

Pole wa kunyumba 🙏🏽

🔥🔥🌍🔥🔥

babutale's Media: Neno ni moja tu #tunaujaza

Neno ni moja tu #tunaujaza

Share 41 1.12K
babutale's Media: ....... Jaza nafasi iliyo wazi

....... Jaza nafasi iliyo wazi

Share 240 9.53K
babutale's Media: Ni faraja kubwa Leo kuona Ummat Muhammad SAW tumeujaza uwanja wa Taifa kwaajili ya Mashindano ya Qu

Ni faraja kubwa Leo kuona Ummat Muhammad SAW tumeujaza uwanja wa Taifa kwaajili ya Mashindano ya Quraan Tukufu ya Afrika ya 20. Yaloandaliwa na @sheikh_nurdeen_kishk

Temeke, Dar Es Salaam, Tanzania
Share 582 11.2K

Mashallah @babutale

Mashallah 🙏🏽

babutale's Media: Leo nimekumbuka zama zangu mida hii nazunguka nyumba za kota kuwaamsha wanaofunga wale daku basi ni

Leo nimekumbuka zama zangu mida hii nazunguka nyumba za kota kuwaamsha wanaofunga wale daku basi nikirudi home nanyata mzee asinione 🤣🤣🤣 utundu ukizidi unajikuta unajiona mjaaanja kumbe mwehu tu🤣🤣🤣

Share 96 4.36K
Carga mas

Recent Medias Analytics

111KTotal Likes

3.6KComments

6329Sharings

Normal Best Filter

0 Mentions

17h Last Post

3 Hashtags

1 Check in

Last Location for babutale is Temeke, Dar Es Salaam, Tanzania